Mzuka Deile
Tazama mubashara kupitia Televisheni

Angalia Clouds TV na EATV jumatatu-jumamosi saa 9:30-9:32 usiku kuona nani atashinda kwenye mzuka deile.

Jinsi ya Kucheza Mzuka Deile

Mzuka Deile inakupa nafasi ya kushinda zaidi na Tatumzuka, unachotakiwa kufanya ni kununua tiketi ndani ya masaa 24 kabla ya droo ya Mzuka Deile na unaweza kushinda 10m. Droo inafungwa saa 1:00 usiku.

Kitita cha Mzuka Deile: Tzs10,000,000
Muda uliobaki kufikia Mzuka Deile:

Washindi wa Mzuka Deile uliopita

Jina Tiketi namba # Kiasi Ulichoshinda Tarehe
Hugo Eugen Shirima WZUGHK Tzs10,000,000 Saturday February 24, 2018
Tatu Rajabu Saidi HDAWLI Tzs10,000,000 Friday February 23, 2018
Prosper Rogers James MUSOVL Tzs10,000,000 Thursday February 22, 2018
Frank Tiophili Morell CXFWRG Tzs10,000,000 Wednesday February 21, 2018
Mwashari Ramadhani Ringo NRIPMH Tzs10,000,000 Tuesday February 20, 2018
Lydia John Mgogosi QYGDEZ Tzs10,000,000 Monday February 19, 2018
Ramla Almasi Mwamweta JPOFAZ Tzs5,000,000 Saturday February 17, 2018
Ali Yahya Mohamed NLUTWX Tzs5,000,000 Friday February 16, 2018
Pendaeli Paulo Gigali JETCFH Tzs5,000,000 Thursday February 15, 2018
Marko Nashon Gatawa RGKWVB Tzs5,000,000 Wednesday February 14, 2018
Bahati Ramadhani Makange LPUVFT Tzs5,000,000 Tuesday February 13, 2018
Naomi Elias Ndini ZMBQVX Tzs5,000,000 Monday February 12, 2018
Kedymon Julius Malogo LQFRGX Tzs5,000,000 Saturday February 10, 2018
Rehema Ramon Mtitu FEGCKL Tzs5,000,000 Friday February 09, 2018
Kelvin Gibson Kisamba EOZAMK Tzs5,000,000 Thursday February 08, 2018
Salim Ramadhani Mnango JNSDAL Tzs5,000,000 Wednesday February 07, 2018
Rizika White Ndibu OVLDNY Tzs5,000,000 Tuesday February 06, 2018
Edmond Benedict Ndakidemi SYONMB Tzs5,000,000 Monday February 05, 2018
John Matutu Makongoro IPFOKZ Tzs5,000,000 Saturday February 03, 2018
Issa Juma Mustafa EUBQGP Tzs5,000,000 Friday February 02, 2018
Mariam Yusuph Juma AQPFJM Tzs5,000,000 Thursday February 01, 2018
Juma Iddi Juma AQPFJM Tzs5,000,000 Thursday February 01, 2018
Nicolaus Adrian Chilipweli HXACZG Tzs10,000,000 Wednesday January 31, 2018
Zakaria Gadi Kimario LWSYRC Tzs10,000,000 Tuesday January 30, 2018
Colman Jackson Mwaleje LYFPOG Tzs10,000,000 Monday January 29, 2018
Kalisa Donati Mjewa SJNCPZ Tzs10,000,000 Saturday January 27, 2018
Vicent Paul Mtyani YUNFDX Tzs10,000,000 Friday January 26, 2018
Hassani Juma Mtulia MFOCAB Tzs10,000,000 Thursday January 25, 2018
Anthony Clement Killo DQHKIW Tzs10,000,000 Wednesday January 24, 2018
Kakulu Charles Colofasi PVGEOT Tzs10,000,000 Tuesday January 23, 2018
Julius Charles Kigusa STMEZI Tzs10,000,000 Monday January 22, 2018
Philipo Andrew John XSJVBY Tzs10,000,000 Saturday January 20, 2018
Asia Hassan Mbaga FUJKEZ Tzs10,000,000 Friday January 19, 2018
Caroline Francis Kimario NOIVUG Tzs10,000,000 Thursday January 18, 2018
Amye Fred Kyando HJSMDL Tzs10,000,000 Wednesday January 17, 2018
Everist Aron Mbalela LJBVFO Tzs10,000,000 Tuesday January 16, 2018
Jonzen Naftali Mbilinyi QSYMGW Tzs10,000,000 Monday January 15, 2018
Ally Rashidi Rwambo ZRMYTH Tzs10,000,000 Saturday January 13, 2018
Harieth Steven Kasarama TXKBGQ Tzs10,000,000 Friday January 12, 2018
Prosper Victor chitenje GHLFDI Tzs10,000,000 Thursday January 11, 2018
Pascal Said Hasan QBTUHS Tzs10,000,000 Wednesday January 10, 2018
Obadia Lusimiko Mbogo VMLXBG Tzs10,000,000 Tuesday January 09, 2018
Christian Stephen Mwakasyuka EVSGDP Tzs10,000,000 Monday January 08, 2018
Saidi Emmanuel Henule SADWGB Tzs10,000,000 Saturday January 06, 2018
Pamela Henry Mburuja ECLVSX Tzs10,000,000 Friday January 05, 2018
Witness Sifael Kaaya QDIRCJ Tzs10,000,000 Thursday January 04, 2018
Getrude Amon Bigarama SCHRLK Tzs10,000,000 Wednesday January 03, 2018
Pamela Steven Komba KFYPJE Tzs10,000,000 Tuesday January 02, 2018
Denis Daniel Shiwanda BWCDKF Tzs10,000,000 Monday January 01, 2018
Yusuph Ngowi SDMXTA Tzs10,000,000 Saturday December 30, 2017
Sebastian Stanislaus Madebe LKGQXR Tzs10,000,000 Friday December 29, 2017
Hasani Saidi Mnangu XZUYMK Tzs10,000,000 Thursday December 28, 2017
Bakari Hussein Malekela ZJOVID Tzs10,000,000 Wednesday December 27, 2017
Peter Silvester Mtei HEPFQC Tzs10,000,000 Tuesday December 26, 2017
Juliana Gerald Mlai JMONIQ Tzs10,000,000 Monday December 25, 2017
Etson Gaston Kabuka LMNSOI Tzs10,000,000 Saturday December 23, 2017
Jackson Meeng'eing'a Mollel VOAIQE Tzs10,000,000 Friday December 22, 2017
Nuru Kassim Malumbo CJQDXT Tzs10,000,000 Thursday December 21, 2017
Hilda Greene Mwaibako CPYFIJ Tzs10,000,000 Wednesday December 20, 2017
Asha Juma hamis JAISLO Tzs10,000,000 Tuesday December 19, 2017
Anna Humphrey Nkya QMUYBZ Tzs10,000,000 Monday December 18, 2017
Yotham Athuman Yahi LWSAJG Tzs10,000,000 Saturday December 16, 2017
Meshack John Kiyeyeu JTMKYG Tzs10,000,000 Friday December 15, 2017
Khalfan Khamis Khalfan UBQPXT Tzs10,000,000 Thursday December 14, 2017
Juma Saidi Hassan XPBWRM Tzs10,000,000 Wednesday December 13, 2017
Robert Remmy Ndossi QJOIHS Tzs10,000,000 Tuesday December 12, 2017
Charles Rogath Makere KLTMNZ Tzs10,000,000 Monday December 11, 2017
Samson Anyitike Mwamwenda PNDYCA Tzs10,000,000 Saturday December 09, 2017
Simon Daudi Mihayo VQHWNL Tzs10,000,000 Friday December 08, 2017
Godfrey Amos Madege SYLCUF Tzs10,000,000 Thursday December 07, 2017
Simon Agustino Khagwe JDVYRQ Tzs10,000,000 Wednesday December 06, 2017